Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 28

Điểm uy tín:
    11
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    28
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Ðề: cu gáy cườm liên hoàng

Trích Nguyên văn bởi hangduongngoc View Post
    Đây là chú bổiautolinker.com autolinking image mới bắt được mình chỉ sợ xoáy lông là gai móc hay ai bắn làm sẹo kéo hai cườm dính vào nhau nên bắt coi cho rỏ. Giữa hai lông cườm dính vào nhau không có sẹo với lại cườm rất đều o rối hay ngắt quảng lại nằm ở trên xoáy lông. Mình và một chú cao thủ coi rất kỷ.
    cu gáy cườm liên hoàng[/IMG]
    vậy thì đúng là liên hoàn cườm thật, xin chúc mừng bác có con chim đẹp, em này theo em nghĩ là giọng thổ( còn có pha phiếc gì không thì em chịu ), chóng nổi, nhưng em hơi chê cái chân tí,hơi nhỏ bác ạ em học mót được là chân nhỏ thì phong độ không ổn định không biết có đúng không

Đã có 1 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

phutanphutancamau's Avatar
    phutanphutancamau Khách
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

thiên nhiên ban tặng cho chúng ta rất nhiều điều kỳ thú, cả đời người chơi cu có thể chưa nhìn thấy được 1 em liên hoàn qua hình ảnh nữa kìa, ngày nay xh pát triển...nên hôm nay đc thấy qua hình xem như mãn nguyện, có nhiều cụ già khi mình xem đc bài này nói lại mấy cụ nói mình nói dối chỉ là truyền thuyết thôi tao chơi cu mấy chục năm chưa nghe " đồn" nữa huống chi là có thật......
    chúng ta hãy cố gắng hết sức mình sau đó để ông Trời quyết định............cố mà có liên hoàn....nếu ai có cũng là duyên....." Tận nhân lực truy thiên mệnh".

Đã có 7 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    42
    Điểm SVC:
    147
    Gởi cảm ơn:
    72
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

em này đẹp quá bq5n ơi! chúc mừng nghen, mà hình như em nó còn nhát người nên lông hơi bị autolinker.com autolinking imagei tả

Đã có 1 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    160
    Điểm SVC:
    323
    Gởi cảm ơn:
    179
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

sao xem hình ko được vậy?thấy gì đâu mà liên hoàn

Điểm uy tín:
    19
    Điểm SVC:
    106
    Gởi cảm ơn:
    138
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

wa chú này được bẫy ở đâu ngon thế bạn ơi nhìn mà mê tít luôn gáy mấy hậu vậy bạn ơi

thay đổi nội dung bởi: hoahongvang_tn, 18-06-2010 lúc 09:05 PM Lý do: thêm zise và sửa từ

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    81
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Hàng độc đấy bác!
    Ước gì em cũng được sở hữu một em như thế này

Điểm uy tín:
    300
    Điểm SVC:
    220
    Gởi cảm ơn:
    108
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Cườmautolinker.com autolinking image liên hoàn không phải là quá hiếm đâu. Hôm trước Tết vừa rồi mình xuống Ninh Bình dược biết một anh cũng mới bắt được con cu Cườmautolinker.com autolinking image liên hoàn giá có 500 nghìn thôi. Mình biết một con khác nữa ở Phú Thọ nhưng họ bảo không bán (chắc phải giá cao).
    Nhiều cụ già chơi gáy nhưng chưa bao giờ tháy gáy mơ, gáy Cườmautolinker.com autolinking image liên hoàn cũng là bình thường vì các cụ ít có điều kiện đi lại như thanh niên bây giờ.

Đã có 4 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    54
    Điểm SVC:
    135
    Gởi cảm ơn:
    14
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

đã mấy tháng trôi qua rồi không biết số phận của chú chim có Cườmautolinker.com autolinking image liên hoàn giờ ra sao rồi?

Điểm uy tín:
    358
    Điểm SVC:
    224
    Gởi cảm ơn:
    98
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

chào anh em !
    nghe anh em nói về cu gáyautolinker.com autolinking image có Cườm liên hoàng thì thuộcautolinker.com autolinking image trong 5 đặc điểm của chim hay chim quý , nhưng anh em chú ý nhất là các anh em mới chơi mới vào nghề thì nên lưu ý là có 1 số người dùng phương pháp phẩu thuật kéo Cườmautolinker.com autolinking image lại nếu ta không quan sát kỹ và bắt chim ra kiểm tra thì sẽ nhầm lẫn lớn đó
    nên anh em chơi chim chú ý nha !

Đã có 5 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    102
    Gởi cảm ơn:
    6
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Những con cu gáyautolinker.com autolinking image gần liên hoàn nhìn Cườmautolinker.com autolinking image xệ tự nhiên rất đẹp. Nơi gần hai bên Cườmautolinker.com autolinking image gần chạm vào nhau, Cườmautolinker.com autolinking image có mầu vàng hoặc trắng nhạt như cườm rựng.

Con này cườm gáy thường, chỗ giao nhau cườm trắng như cườm thường thì bác nên xem lại xem có thể nó quấn đến 1.5 vòng quanh cổ luôn đó. Nếu đúng vậy thì chú này vô đối luôn rùi, chúc mừng bác

Đã có 2 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối

Thông tin chuyên mục:

Đang có 1 người xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)