kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Điểm uy tín:
    19
    Điểm SVC:
    106
    Gởi cảm ơn:
    138
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

bẫy cu gáy bằng mồi đất !!!!

mình vô mạng thấy cái clip này hay hay nên pót nên cho anh em coi chơi có gì mong anh em thông cảm nhé phải nói rằng con này hay thiệt nha !!
    chúc anh em vui vẻ với một ngày mới !! tốt đẹp
    http://www.youtube.com/watch?v=ZJQpU...eature=related thêm em *** nữa nè hay lém mình không làm hiện ra được vậy mong anh em nào giúp mình với nha !

Bạn hãy cùng Đỗ Quyên xây dựng svcvietnam.vn nhé!

thay đổi nội dung bởi: Bạch Đề, 29-10-2010 lúc 05:56 AM Lý do: đã chỉnh hệ thống lại
    Đã có 2 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    0
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Ðề: bẫy cu gáy bằng mồi đất !!!!

hi!các anh em trong diễn đàn,nhất là các anh em chơi cu gáyautolinker.com autolinking image,có anh em nao biết cách làm bẫy dò(rò) không ạ?Nếu co ai biết thì chỉ em với nha (nếu có hình thì càng tốt).thank anh em trước há!

Bạn hãy cùng dandao08 xây dựng svcvietnam.vn nhé!

Đã có 2 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    31
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    19
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

ngày trước lúc mình ở Đà Lạt theo mấy ông cậu gác cu thì xài lụpautolinker.com autolinking image sau này lấy vợ ở SG xuống đây gặp mấy người bà con bên vợ họ gác cu theo kiểu trên nhưng có 2 loại
    1 loại dùng lồng kẻm úp
    1 loại thả trần cột dây chân giống như Thái Lan
    bây giờ xài lụp đánh không bằng mồi đất , mồi đất gác nhanh bắt lắm thông thường đi gác đất người ta mang 2 con, 1 con gọi là bẹo con đó ở trong lồng tròn hoặc hột xoài treo cây ,con đó thì không cần hay chỉ cần siêng miệng gáy liên tục chiêu hoặc thúc kêu chim về thường dùng là chim giọng son hay đồng . Con ở lồng kẻm thì thường là thổ nhưng nước gù fai nhiều và chạy quanh lồng kẻm mới là chim chiến .
    Hiện tại mình chỉ còn bổiautolinker.com autolinking image không ah mồi thì bị chồn chéautolinker.com autolinking imagen hết rồi ,nhưng ông bà con bên vợ còn 4 chú thuộcautolinker.com autolinking image dạng chiến đấu mình thường xách mồi ổng đi đánh

Bạn hãy cùng nggiang.emco xây dựng svcvietnam.vn nhé!

1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    143
    Điểm SVC:
    105
    Gởi cảm ơn:
    2
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

em naỳ hay quá cảm ơn bác nhá. em này đánh 1 mình ko cần bẹo thiì bắt bổiautolinker.com autolinking image nhanh lắm đây

Bạn hãy cùng memap xây dựng svcvietnam.vn nhé!

Thông tin chuyên mục:

Đang có 1 người xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)