kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Điểm uy tín:
    6706
    Điểm SVC:
    6,271
    Ảnh Gallery:
    1604
    Gởi cảm ơn:
    20,421
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Thông báo về việc sự cố máy chủ diễn đàn

Thân chào quý Anh Chị Em thành viên diễn đàn,

HLong_ce xin thay mặt BQT thông báo về việc sự cố máy chủ diễn đàn,

Do máy chủ bị lỗi phần cứng nên trang web svcvietnam.vn chúng ta đã bị gián đoạn truy cập hơn hai ngày, đến nay BQT đã cố gắng sửa chữa xong và máy chủ đã chạy lại. Hiện tại BQT vẫn đang tiếp tục theo dõi để hoàn tất sự cố.

Vì lý do bất ngờ, nên BQT cũng không kịp thông báo được lỗi như trên, rất mong quý Anh Chị Em thông cảm cho sự cố ngoài ý muốn và đáng tiếc trên,

Trân trọng
    HLong_ce

Đã có 15 cảm ơn : 14 người thích,1 người không thích. Điểm SVC: +36|--5 - Điểm uy tín: +22|--4
    1. Số người không thích

Điểm uy tín:
    474
    Điểm SVC:
    425
    Gởi cảm ơn:
    51
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Ðề: Thông báo về việc sự cố máy chủ diễn đàn

Mệt thật các Cụ à, hôm nay chắc phải được ngủ ngon lấy lại tinh thần và sức khoẻ :d. Xuống 2 Kg rồi huhu

hoangchanhthu's Avatar

hoangchanhthu

hèn chi thấy nhau mày nhíu mặt

22:19, 19th Jul 2013

Bạch Đề's Avatar

Bạch Đề

thanks cụ Tech!

23:56, 19th Jul 2013

Đã có 8 cảm ơn : 8 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +30|-0 - Điểm uy tín: +22|-0
    1. Số người không thích

Điểm uy tín:
    1338
    Điểm SVC:
    1,218
    Gởi cảm ơn:
    776
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

các cụ vất vả quá....thay mặt các anh em cảm ơn các cụ...chúc các cụ sức khỏe dồi dào ,tinh thần minh mẫn , các cụ có sức khỏe tinh thần minh mẫn thì anh em mới vào diễn đàn đc hihihi

Đã có 3 cảm ơn : 3 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +15|-0 - Điểm uy tín: +12|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    65
    Điểm SVC:
    76
    Gởi cảm ơn:
    0
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Phải thật lòng cám ơn các cụ quản lý diễn đàn, 2 hôm nay mình không vào được diễn đàn cứ tưởng diễn đàn gặp vấn đề gì?hjk. tối nay về vào thử lại thì lại được rồi,hihi

Đã có 3 cảm ơn : 3 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +15|-0 - Điểm uy tín: +12|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    1703
    Điểm SVC:
    2,445
    Gởi cảm ơn:
    636
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Hihi..qủa la mệt thật các cu nhi...2 ngày nay em cung không vào được dien đàn.cư tương website bị sâp rồi cơ. Hihi. Hiên giò em đang vào bằng mtb..tại vì em đăng nhập bằng laptop nhưng chưa vào được .có gì các cụ thông cảm cho nhé. Chúc các cụ sức khỏe để có thê quản lý được diễn đàn tốt ạ.Thân chào các cụ nhé ♡♡♡

anhken1992's Avatar

anhken1992

em dk tài khoảng lâu rồi mà sao không có email xác nhận tài khoản vậy anh. em không thể post bài lên diễn đàn được. mong anh xem giúp em.tks

18:57, 27th Jul 2013

Tuấn_Hn's Avatar

Tuấn_Hn

Chào bạn..việc bạn đăng nhập được vào diễn đàn chứng tỏ tài khoản của bạn đã được kích hoạt rồi mà..còn việc post bài bạn muốn gửi bài mới thì phải vào các mục nhỏ của từng loại chim..

20:36, 27th Jul 2013

1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    474
    Điểm SVC:
    425
    Gởi cảm ơn:
    51
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Cảm ơn các Cụ, các cụ nói mình thấy có động lực hơn

Đã có 3 cảm ơn : 3 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +14|-0 - Điểm uy tín: +11|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    474
    Điểm SVC:
    425
    Gởi cảm ơn:
    51
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Mấy ngày nay em bị tấn công DDOS quá nên chưa có thời gian báo cáo các Cụ tình hình là hôm 10/5/2016 Server của Diễn đàn bị sự cố hư Mainboard. Vì mình mua cũng lâu rồi, MainBoard này không còn hàng trên thị trường dù em đã gọi điện thoại vài chục cuộc ở các nhà cung cấp nhưng đành bất lực cho Server nằm 1 ngày.

Nhưng hên quá, Em đã tìm kiếm được MainBoard khác để thay thế, tuy không cùng hãng nhưng nó là Main Intel có thể chạy được các thiết bị của con server mình nên em cũng quyết định luôn (Có sự đồng ý của Cụ Long) để trước mắt là cho diễn đàn hoạt động lại bình thường ........... và Ơn giờ cậu đã chạy lại ngon lành từ bửa tới giờ.

Về chi phí: Em đã phải vất vả chạy đôn chạy đáo, trả giá lên trả giá xuống cuối cùng cũng hết 2,800,000 đ và Cụ Long sau đó đã chuyển số tiền này cho Em rồi.

Em rất tiếc vì sự cố bất khả kháng, chỉ có thể làm nhanh hết cở để diễn đàn hoạt động càng sớm càng tốt.

Trên đây là báo cáo của em gửi các Cụ được rỏ vậy ạ.

Cảm ơn và chúc các Cụ cuối tuần nhiều niềm vui.

Bạch Đề's Avatar

Bạch Đề

thanks cụ nhiều!

23:05, 20th May 2016

Đã có 4 cảm ơn : 4 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +18|-0 - Điểm uy tín: +14|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Thông tin chuyên mục:

Đang có 1 người xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)